hungvotdoc's Recent Activity

1. hungvotdoc đã thích bài viết của toiyeubongban trong chủ đề Làm sao để phát lực hiệu quả cú giật càng phải..

Hình như mấy bác post sai chủ đề rồi nhé, mong admin @BBSG và @Lăng Trần dọn những post không liên quan qua topic khác. Kiến nghị thêm là...

17/10/19 lúc 11:56
  2. hungvotdoc đã thích bài viết của backhand-ghost trong chủ đề Làm sao để phát lực hiệu quả cú giật càng phải..

Tôi xin không nhấn like cho bài của bác, mặc dù nếu có nút 1 triệu like thì tôi cũng xin click ngàn lần. Tôi nhấn like thì thường quá. Xin...

17/10/19 lúc 10:25
  3. hungvotdoc đã thích bài viết của gik271 trong chủ đề Làm sao để phát lực hiệu quả cú giật càng phải..

Em dù rất tôn trọng bbác P500 và đọc nhiều bài viết của bác ấy nhưng phải thừa nhận là bác Backhand-Ghost (BHG) nói đúng! Bác P500 nên tiết...

17/10/19 lúc 10:24
  4. hungvotdoc đã thích bài viết của backhand-ghost trong chủ đề Làm sao để phát lực hiệu quả cú giật càng phải..

Bạn lại nói cái giọng của bọn thiếu văn hóa. Tệ thật đấy, ko lẽ không nghĩ ra được cái gì hay ho hơn ah? Tôi trước nay đánh giá bạn không...

15/10/19 lúc 16:50
  5. hungvotdoc đã thích bài viết của backhand-ghost trong chủ đề Làm sao để phát lực hiệu quả cú giật càng phải..

Chỗ này tôi ko đồng ý, bạn chưa đủ trình độ và chưa đủ tầm để có thể phán xét về BBVN như vậy được. Tôi biết những người gốc VN bên đó chơi...

15/10/19 lúc 16:41