Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Nội dung mới nhất bởi everybodyboosts

1. everybodyboosts

Hỏi & Đáp với DHS

Quy mô của DHS trong thị trường bóng bàn thế giới? So với các hãng lớn khác như Butterfly, Tibhar, 729, vv? DHS là hãng sản xuất dụng cụ bóng bàn số 1 tại TQ, là thị trường lớn nhất thế giới với truyền thống lâu đời về môn thể thao này. DHS có thể so sánh với các thương hiệu hàng đầu thế giới...
  2. everybodyboosts

Ma Long vs. Xu Xin (video cự ly gần)

Xem trận này thấy tốc độ của Fan quả là vẫn nhanh như chớp nhưng đã có thêm phần kiểm soát nhanh chậm - không đánh toàn sức mạnh như mấy năm trước. Fan đánh có phần rình rập không đàn áp ngạt thở tuy nhiên hễ thằng Nhật lơi ra một cái là Fan tăng tốc đớp gọn ngay. Còn nữa, rơ của Nhật nói chung...
  3. everybodyboosts

Mút Tàu kết hợp với gai phòng thủ hiện đại

bộ pháp tuy dẻo dai nhưng phải di chuyển quá nhiều cũng chưa hẳn là tốt - mời các bác xem trận dưới đây - tay vợt TQ thi đấu rất nhàn nhã vì quá kinh nghiệm trong xử lý bóng cũng như phân phối xoáy và hoán đổi nhịp nhàng giữa phòng thủ - tấn công.
  4. everybodyboosts

Em có xem trận Huy với Thắng Đen - công nhận Huy cắt bóng nhỏng cao thật và thiếu cú tấn công bằng gai bên BH nhưng ở tuổi đó mà đã ổn định rơ thì quả là đáng khen. Một điều em có chút ý kiến khi chơi với rơ cắt xa bàn là phải tấn công vào nách hoặc thẳng vào người thì mới dễ kết thúc - em thấy...
  5. everybodyboosts

Reviver Phoenix - made in Australia

vậy bác cho e cái list các loại đang có ở SG + công dụng từng loại (ngắn gọn thôi ạ) bác nhé - cảm ơn bác
  6. everybodyboosts

mua số lượng lớn có giảm giá k bác? khoảng 250mm-1lít
  7. everybodyboosts

bác P500 cho e hỏi boost Tenergy và Victas thì xài loại nào? xài chung với loại boost mút Tàu có ổn k? cảm ơn bác
  8. everybodyboosts

Chuyện gì đang xảy ra với Ma Long ????

thêm 1 channel có góc quay xem rất sướng
  9. everybodyboosts

bác P500 cho em hỏi, em thử dùng topsheet tuner thì thấy khô rất nhanh - cảm giác như vừa bôi vào topsheet là đã khô 60% - vừa quét xong phần trên xuống phần dưới thì phần trên đã se mặt - nhìn thấy rõ 1 lớp hoá chất phủ lên mặt mút như một lớp keo. Dùng khăn giấy chùi thì ôi thôi vụn giấy dính...
  10. everybodyboosts

[P-500] H3 orgininal và neo

Bao g có lại H3 original vậy bác @P500 - tiện đây cho hỏi, em mua H3 original của Tabletennis11 thấy bao bì màu đỏ sậm - boost lên đánh khá bền - vậy k biết bao bì đỏ này là mút cũ hay sau này ? Tabletennis11 là authorized dealer của DHS nên chắc ko bán mút giả?
  11. everybodyboosts

Miu đã là cuồng phong nhưng hãy xem Mima Ito đánh

Thêm 1 clip có góc quay giúp em nhìn cách di chuyển của rơ nữ
  12. everybodyboosts

thêm 1 clip có góc quay tuyệt vời - các bác xem mấy point đầu trận xem khả năng xoáy ngang của Xu Xin độc đáo như thế nào
  13. everybodyboosts

Xem cái này khá thú vị - cả hai đều là rơ cắt + phản công
  14. everybodyboosts

Bác nào thích góc quay độc thì xem clip này - em thấy Ma Long trọng tâm rất thấp khi tấn công. Channel của user này toàn clip của châu Âu - rất thú vị.
  15. everybodyboosts

Đánh thử Tenergy 05 Hard

Em boost như mọi người hay boost thôi bác - 2 lớp booster rồi đợi khô dán vào đánh thôi