Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Nội dung mới nhất bởi M.Hoang

1. M

Table tennis training

Cây đó của butter, giống Inner alc thôi bác, sợi aramid là 1 loại sợi tương tự
  2. M

Table tennis training

À đang bảo em kia, mình vs em ấy quen nhau. Em đấy kĩ thuật ngon phết rồi đấy bác =)) lúc đánh vs em hay hơn trong clip này nhiều @@
  3. M

Table tennis training

Lấy cây Inner aramid mà chơi chứ đánh pg7 làm gì cho hư tay đi :)) hôm sau ra hn anh chặn cho mà giật, anh tập chặn luôn
  4. M

[P-500] Vợt dán sẵn cho người mới tập chơi

Swat có 2 phiên bản đắt hơn là power và speed. Power dày hơn, đc kokiniwa đánh ngày trước, giờ koki chuyển qua cây victas wood thực chất cũng là cây này mà thôi. Bản swat speed mỏng hơn nên hợp đánh tàu, bên diễn đàn tq em thấy bọn nó đánh giá cao cây này trong bọn thuần gỗ, cùng với cây...
  5. M

chuẩn r bác ơi =))
  6. M

Gỗ non nên vậy đấy, hoặc chưa đc áp dụng công nghệ ngon như mấy cây long king. Thử cây long v thấy khác hẳn, bóng chắc lắm. Chứ ko bay linh tinh như bọn fang bo hay pg5 đâu. Tiền nào của nấy thôi
  7. M

THế nên mới có người khen người chê. Cá nhân em thì thích yinhe hơn, chơi thử pg7 pg5 fangbo rồi nhưng do gỗ ko tốt nên thấy nảy hỗn lắm @@
  8. M

Mấy cây giá rẻ chất lượng ko đồng đều là điều đương nhiên rồi, mhất là của bọn dhs
  9. M

Bóng ABS ở VN

em mua đồ bóng bàn toàn đặt bên trung quốc thôi, có mấy khi mua ở vn đâu, rẻ hơn cũng kha khá =)))
  10. M

Bóng ABS ở VN

bóng DHS D40+ này đã ngon nhất chưa các bác? trước em chơi bóng DHS loại cũ nhưng nó nhanh hỏng quá
  11. M

Chọn cốt mềm, mặt cứng

Bác có điều kiện, thì nên mua cả 4 con, mua cũ, tổng chắc tầm 10 triệu. Sau về thử dần, mua cũ bán lại cũng ko lỗ, có khi lại lời nữa. thử 1 cây tầm mấy tháng đó, rồi giữ lại cây mình thích. Chứ hỏi cảm giác như thế này mông lung lắm bác ạ, mỗi người 1 cảm giác, một cây người này thấy thế này...
  12. M

Rơ mới cho năm 2020

bác hay dùng mút cũ hãng nào v ạ? em chơi victas thấy nó co khiếp, mặt palio thì mau tụt quá, gewo cũng co nhanh @@
  13. M

Rơ mới cho năm 2020

em thì mới chuyển qua đức nhật, đánh nó cứ thế nào anh ạ, lúc thì vọt, lúc thì rúc. @@
  14. M

Rơ mới cho năm 2020

Mấy diễn đàn nc ngoài nó nói suốt mà em gờ ms hiểu :)))
  15. M

Rơ mới cho năm 2020

Gear là gì bác nhỉ