Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Nội dung mới nhất bởi ThanhThanh2512

1. T

Dự định mới & năm mới 2020

hay quá. cố lên các a
  2. T

Rơ mới cho năm 2020

hình như là giao xoáy ngang xuống nặng bên phải anh ạ. giao bóng nửa dài, điểm rơi gần cuối bàn anh ah.
  3. T

Rơ mới cho năm 2020

BH mà bắn trái trái là chủ yếu như của e. thì nên giao kiểu gì, như thế nào để có thể phát huy đc ưu thế của mình nhỉ a P500 ơi...
  4. T

Rơ mới cho năm 2020

không sao cả, thua keo này ta bày keo khác a ơi
  5. T

[P-500] Vợt dán sẵn cho người mới tập chơi

ah mà bác P ơi. Mm cán FL hay ST đc ạ
  6. T

dạ cây micheal maze cũ được hok ạ. mút đi kèm FH là hexer duro , BH là acuda đc hok a. e thấy trước a hướng dẫn có cây yinhe n4 , tsp swat hok biết có phù hợp với e hok ạ.
  7. T

Các anh ơi, anh P500 cho e xin chút tư vấn với ạ: e có thời gian chơi bóng bàn, tự tập luyện đã được gần 02 năm, về thể trạng: tuổi 30, chiều cao 1,74m cân nặng là 66kg. đặc điểm bàn tay: các ngón tay ngắn, bàn tay nhỏ nên gặp khó khăn đối với các loại vợt cán dài, hình như e phù hợp với các...
  8. T

yinhe nào được bạn Mr Hoàng
  9. T

Mút Tàu kết hợp với gai phòng thủ hiện đại

những bài viết của anh thực sự khiến em mở mang nhiều thứ. thank a P nhiều nhe
  10. T

Làm sao để phát lực hiệu quả cú giật càng phải.

mình không đồng ý với cách nói của bạn backhand gost như thế với p500. mình thấy p500 giúp đỡ mọi người rất nhiệt tình, không hề có động cơ gì khác. tư duy phản biện của p là khác biệt so với nhiều người trong nước, đóng góp rất nhiều đối với diễn đàn như bây giờ. mình cảm thấy bạn backhand có...
  11. T

Còn tôi thì sao ? (what about me ?)

dùng cái đầu thì làm việc cũng đơn giản lại
  12. T

Lận đận với quả giật

suốt ngày spam mệt gê
  13. T

Lận đận với quả giật

e vẫn là fan của diễn đàn ta
  14. T

Thử nghiệm rơ mới cho năm 2019

ủa thế bác Hoàng ở Hà Tĩnh e hỏi cốt ah. trùng hợp ghê. hihi