Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Nội dung mới nhất bởi Bố Gấu Sóc

1. B

Bác cho e hỏi dầu tune bác P-500 gửi về bán là loại gì ạ?Hàng hãng có tên tuổi hay tự chế ạ?

Bác cho e hỏi dầu tune bác P-500 gửi về bán là loại gì ạ?Hàng hãng có tên tuổi hay tự chế ạ?
  2. B

Xin các bác tư vấn ạ

Bác cho em xin tên Admin ạ? min
  3. B

Xin các bác tư vấn ạ

Bác giới thiệu qua chút loại dầu tune của bác chế được ko ạ?Thời gian tác dụng?hết hiệu ứng mút mềm nhão ra hay vẫn co lại được ạ?
  4. B

Xin các bác tư vấn ạ

Giờ bác dùng hàng tự chế ạ?Thời gian duy trì hiệu ứng bao lâu ạ?Nó có "lành "ko bác ?giá bn ạ?
  5. B

Xin các bác tư vấn ạ

Nếu tune nhẹ 1- 1,5 cọ bằng Haifu Brown thì sau 1 tháng, tốc độ của nó giảm nhanh không bác,nó duy trì được khoảng mấy tháng thì mút lại co về như cũ ạ ?
  6. B

Xin các bác tư vấn ạ

Cảm ơn anh bác rất nhiều :) Bác cho em hỏi thêm chút,em đọc tài liệu trên mạng thấy bảo dầu tune đều chưa thành phần độc hại ( kể cả pass khi test máy của ITTF ) ảnh hưởng thần kinh khi ngửi phải mùi dầu,lâu dài gây ung thư.Điều này có đúng không ạ? Nếu đúng thi em phải cân nhắc về việc sử dụng...
  7. B

Xin các bác tư vấn ạ

Các bác trên dd cho em hỏi chút.Em định tune h3 market.Em đang phân vân giữa 3 loại : Falco tempo long vàng, LIDU vàng,Haifu đen.Bác nào dùng qua rồi cho em hỏi loại nào giữ hiệu ứng tune lâu hơn ạ?Thanks các bác!
  8. B

Rơ mới cho năm 2020

Bác P-500 và các bác trên dd cho em hỏi chút.Em định tune h3 market.Em đang phân vân giữa 3 loại : Falco tempo long vàng, LIDU vàng,Haifu đen.Bác nào dùng qua rồi cho em hỏi loại nào giữ hiệu ứng tune lâu hơn ạ?Thanks các bác
  9. B

Mút : Backhand Mã Long

Vâng,cái em thắc mắc là check code vẫn đúng ( nó báo luôn là mã xịn,check lần đầu ) nhưng mẫu mã miếng mút thì khác hẳn nhau.Hay nó đặt hàng từ các nhà máy nhỏ rồi về làm thành của nó nên mỗi nhà máy sx hơi khác 1 tí ạ?
  10. B

Em mua các shop khác nhau nên lớp lót,in ấn laser,độ dính cũng khác luôn bác ạ,nhưng cũng chưa bị phù cái nào vì dùng tầm 2-3 tháng là vứt thôi do nó cũng bị mềm quá rồi.Thôi cứ may hơn khôn bác ạ,có lựa chọn theo kinh nghiệm các bác đi trước cho yên tâm hơn thôi
  11. B

Như bác Admin nói thì em mua mút H3 chợ giá 350k-450k là hàng dỏm hết hả bác ( vì như bác bảo tại gốc Thượng Hải mà giá hàng h3 chợ DHS tận 25 USD )? E cũng thắc mắc là : mua mút mấy chỗ khác nhau về check code trên trang chủ thì đúng,vỏ bọc thì giống nhau đều là bìa mẫu mã mới nhưng mà lõi lại...
  12. B

Bác admin chụp ảnh ko rõ là mặt gì.Bác có thể công khai mút gì,độ cứng, độ dày thế nào ko ạ?
  13. B

So sánh độ nảy,độ kiểm soát của HL5 bản 150-157 và dòng ( alc lớp gỗ ngoài là koto ) của butterfly

Thanks bác,e ở ngoại thành,thỉnh thoảng xuống chỗ người nhà cạnh Big C.bác inbox sdt có gì giao lưu ạ
  14. B

So sánh độ nảy,độ kiểm soát của HL5 bản 150-157 và dòng ( alc lớp gỗ ngoài là koto ) của butterfly

Các bác trải nghiệm rồi cho em xin ít review 2 dòng này ạ? Em thấy bảo Long 5 nảy ngang cốt zlc của butterfly. Có đúng không ạ?Mong các bác gạch ngói ít :big_smile::brick::burn_joss_stick: