Diễn đàn mới, áo mới và thành tích mới

Thảo luận trong 'CLB Bóng Bàn Dĩ An- Bình Dương'

Lượt xem: 784
  1. Jacky Nguyen

Jacky Nguyen New Member

Trước tiên, các vận động viên đại diện cho CLB bóng bàn Dĩ An xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến Ad đã giúp cho chúng tôi có được những cái áo thật vừa, thật đẹp và thật thoải mái để có thể có những pha bóng điêu luyện và tinh tế
    Thứ hai, Chúng tôi xin được bày tỏ niềm vui sướng khó diễn tả được khi lần đầu mặc áo đội để đi đấu giải và đã có được những thứ hạng đáng kể trong giải ấy. Tiêu biểu là nhất nhì ba đều đã có. Cảm thấy quá hạnh phúc và "quá đã"
    Và cuối chúng, anh em vận động viên xin được phép gửi lời chúc đến Ad cũng như diễn đàn và các anh em bóng bàn ngày càng dồi dào sức khỏe, đánh bóng bàn ngày càng hay, và rất mong mỗi khi có giải alo cho chúng em biết để chúng em có thể lượng sức để tham gia giao lưu, học hỏi cùng các anh em đam mê bóng bàn ở các nơi khác
    Xin chân thành cảm ơn !

Các file đính kèm:

NYBB, Thuận Nhí, anh lang thang2 others thích bài này.
  2. saigonfc

saigonfc Contributor

Chúc mừng CLB thi đấu thành công, sẽ là nơi để ACE xa gần đến giao lưu cùng nhau.

Thân
  3. anhemoy

anhemoy New Member

sắp tới em có đi chơi trong phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương ít ngày, không biết quanh phường mình có clb bóng bàn nào không ạ?
    Last edited: 5/12/17
  4. xuannguyen

xuannguyen New Member

Bạn vào trang Diễn Đàn Bóng Bàn Việt Nam- Thông báo chung -Chiếc cầu nối các CLB Bóng Bàn trên mọi miền đất nước. Sẽ có CLB Bóng Bàn mà bạn cần tìm .
    BBSG thích bài này.