Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Giật bóng mạnh - kiểu hiện đại

toiyeubongban

Top Contributor
Các bác có clip nào thì cho em xin link xem với. Nghe các bác nói thấy thú vị quá. :D
Không có clip đâu bác, anh này đánh xấu lắm lại mập nên chả ai quay làm gì. Lúc mới đầu gặp, thằng bạn chỉ mình nói thằng này seed number 1 trên 30 đó, mình còn hỏi lại mày chắc hông sao tao thấy nó đánh bình thường mà :laugh:.

P-500

Top Contributor
Không có clip đâu bác, anh này đánh xấu lắm lại mập nên chả ai quay làm gì. Lúc mới đầu gặp, thằng bạn chỉ mình nói thằng này seed number 1 trên 30 đó, mình còn hỏi lại mày chắc hông sao tao thấy nó đánh bình thường mà :laugh:.
Hix, em xém đập gãy vợt vì thằng này vì rơ của nó quá khắc với em. Sau trận thua thằng này làm e mất sạch tự tin và cảm giác. Nhưng cũng cảm ơn nó vì vậy mà e đã tìm ra thêm 1 rơ đánh hiệu quả cho bản thân.
Nó cũng có những trận thua khá đậm với những tay vợt cứng khác vì rơ của nó thực sự quá đơn giãn, thằng nào quen với rơ này là nó tèo. Vd nó không thể làm gì hơn là trả bóng xoáy ngang nếu đối thủ cứ tấn công tốt.

gik271

Well-Known Member
Cảm ơn bác đã trả lời.
Hix, em xém đập gãy vợt vì thằng này vì rơ của nó quá khắc với em. Sau trận thua thằng này làm e mất sạch tự tin và cảm giác. Nhưng cũng cảm ơn nó vì vậy mà e đã tìm ra thêm 1 rơ đánh hiệu quả cho bản thân.
Nó cũng có những trận thua khá đậm với những tay vợt cứng khác vì rơ của nó thực sự quá đơn giãn, thằng nào quen với rơ này là nó tèo. Vd nó không thể làm gì hơn là trả bóng xoáy ngang nếu đối thủ cứ tấn công tốt.
thực ra em nghĩ cái này nó chỉ là vui thôi. Nó phù hợp với lối đánh, tuổi tác của mình thì mình thích chứ còn nếu ở độ tuổi có sức mạnh thì chắc nó cũng ko được chọn. Còn việc nó bị đánh te tua thì là bình thường vì nhiều khi rơ bóng lạ thì có thể trông hoành tráng. Nhưng đánh nhiều thì chuyện bị mấy ông trình ngang hoặc có khi kém hơn ăn là chuyện bình thường. Nó là chuyện quen bóng, quen rơ.