Đánh trái tay hiệu quả

Thảo luận trong 'Cơ bản'

Lượt xem: 70,263
  1. TYBB

TYBB Member

Bạn cứ tự tin như vậy, tôi ko care việc đó. Cái vị thế của bạn là gì tôi ko cũng ko để ý lắm. Tôi ko đối đầu, với bạn hay với diễn đàn này dù tôi ko đánh giá cao về cá nhân bạn (qua các bài viết). Tôi trân trọng ý kiến của bạn hay bất kỳ ai ở đây. Đúng hay sai nhiều khi chỉ là ý niệm.
    Bạn đừng vin vào học sinh của bạn hay vài sự tung hô ở đây khi nói chuyện với tôi. Nhắc lại là đẳng cấp của bạn trong vai trò là HLV hay người chơi, với tôi thật sự ko đáng kể, thậm chí tôi thấy còn hơi nực cười (xin lỗi tôi nói thẳng).
    Last edited: 10/6/18
  2. Lăng Trần

Lăng Trần Forum Cleaner Staff Member

Nghề nghiệp:
    Marketer
    Em chờ các anh em khác nên lên tiếng.
    @P-500: im lặng không hẳn là thua cuộc. Đôi khi chỉ là bất đồng ngôn ngữ.
    Hà Quốc Linh, P-500BBSG thích bài này.
  3. TYBB

TYBB Member

Haha, tôi ko nói ra sự đánh giá của tôi về P500 nữa. Nhưng tôi lại đánh giá bạn ko cao (bạn cáu cũng ko sao). Bạn chẳng công tâm và có vẻ hơi lười tư duy.
    Lăng Trần thích bài này.
  4. Lăng Trần

Lăng Trần Forum Cleaner Staff Member

Nghề nghiệp:
    Marketer
    Nói cách nào đó em phải cảm ơn bác chứ sao phải giận bác. Nhìn chung anh em Việt Nam rất hiếu kỳ mấy chuyện tiêu cực nên nhờ vậy diễn đàn có nhiều lượt người thăm mà. Cái nghề của em lắm thị phi lắm bác. Quen rồi. Bác cứ nói để mọi người hiểu bác là ai thôi. Bác nghĩ xem bác tặng quà mà em không nhận thì món quà vẫn là của bác thôi. Hì hì :)
    BBSG thích bài này.
  5. Harry Nguyen

Harry Nguyen Contributor

Tôi thấy bác TYBB và bác P-500 tranh cãi rất nẩy lửa. Tuy nhiên, 2 bác tranh cãi như vậy cũng k bổ ích tí tẹo nào, bác P-500 đã tham gia vào diễn đàn này cũng đã có thời gian lâu rùi. Anh em trên diễn đàn đa số trình cũng thuộc nhóm TB thôi, chúng tôi chỉ đóng góp ý kiến cá nhân hèn mọn để cùng nhau trau đổi học hỏi thêm thôi bác TYBB. Xét về tuổi tác thì chúng tôi có lẽ thuộc hàng “hậu bối” mà thôi. Nghe những lời bác TYBB tranh luận thì có lẽ bác đã tìm ra và phát hiện nhiều khiếm khuyết trong những lý thuyết mà bác P-500 đã đăng tải trên diễn đàn. Nếu bác TYBB đã quan tâm thì hãy quan tâm cho trót, bác có thể phản biện và đưa ra bài viết thuyết phục hơn, bác có thể mở topic để phản biện thì chúng tôi sẽ học hỏi và tiếp thu thêm. Đó là điều cần thiết phải làm. Nếu bác TYBB chỉ hỏi gặng bác P-500 mà rồi bác TYBB cũng k giới thiệu sơ sơ về bản thân hay đưa ra tài liệu gì thuyết phục thì làm sao chúng tôi biết đúng sai hay đâu là phương pháp, chiến lược BB từ bác? Có thực mới vực được đạo bác TYBB ạ, nếu bác thật sự có tâm huyết và thật lòng muốn chia sẻ, đóng góp sự kiến thì anh em trên diễn đàn chắc chắn sẽ tiếp thu và học hỏi, đặc biệt là bản thân tôi.

Nếu bác thật sự đã thì thố hay luyện tập BB với đội tuyển CNT gì đấy thì bác cũng có thể nghĩ đến chia sẻ rộng rãi kiến thức, sự hiểu biết, cũng như bản thân của bác TYBB có thể góp sức cho bbVN ngày một tiến gần sát dội CNT hay gì đó chẳng hạn. Như vậy có phải là tốt đẹp và khả quan hơn hay k?
    phutaithien, hayate, Hà Quốc Linh6 others thích bài này.
  6. TYBB

TYBB Member

Mỗi người một mục tiêu khác nhau. Với tôi, đây ko phải chỗ để thể hiện điều gì cả, chỉ đơn giản là chỗ tôi nghe và nói về những gì mình đam mê sau khi mệt nhoài với cơm áo gạo tiền thôi. Tôi ko phá hoại nhưng cũng ko có trách nhiệm phải xây dựng cái gì ở đây cả nếu tôi ko muốn.
    Bạn ấy cần xây dựng một hình ảnh về một HLV đầy bằng cấp hoành tráng, một người am hiểu để phục vụ cho mục tiêu của bạn ấy. Cái đó cũng ko sai, tôi không công kích việc đó bởi xét cho cùng thì dù vì đam mê hay vì lý do gì thì đó là quyền của mỗi người.
    Đối với tôi, "võ mồm" ở đây cũng có mang lại cho tôi cái gì đâu. Tôi ko dám dạy ai chơi bóng, cũng chẳng tuyên truyền cho cái gì khác, ko phá nồi cơm của ai. Vậy tại sao tôi phải nhịn, phải nhường khi tôi thấy một vấn đề đang có vấn đề.
    Nếu tôi hỏi, người ta khinh tôi, ko thèm trả lời, tôi sẽ thấy xấu hổ và bỏ đi ngay, ko bao giờ nhắc lại nữa. Nhưng nếu đã đối thoại thì phải chuẩn, chứ ko nói với tôi bằng cái giọng đó đc. Tôi yêu ghét rõ ràng lắm. Cái gì ko vào tai là tôi phang lại quyết liệt ngay.
    Tôi chẳng rỗi hơi mà đi tranh cãi sâu với ai đó về những vấn đề mà trong cơn hoang tưởng họ tự nghĩ ra. Nhưng trót dại có vài ý kiến nho nhỏ rồi, thì thôi, đành vậy.
    Bạn đừng tham gia vào việc này, rồi ko may lại mua cái bực dọc vào người. ;)
    Last edited: 11/6/18
  7. P-500

P-500 Top Contributor

Nghề nghiệp:
    HLV
    Sau hết thì nhờ Mod Lăng Trần vào xóa hết các comment thừa để trả lại topic này đúng mục đích của nó nhé.
    Cảm ơn nhiều!
    Lăng Trần thích bài này.
  8. TYBB

TYBB Member

Lâu lắm rồi tôi mới thấy có chút hứng thú, tiếc thật, haizz... Hi vọng là cậu ta vẫn giữ lời, đừng làm thế.
  9. LikeTT

LikeTT Well-Known Member

B @P500 ơi, đã có ai quăng cho B cục gạch nào chưa ? B có thanks người ta không ?
    Lăng TrầnP-500 thích bài này.
  10. LikeTT

LikeTT Well-Known Member

Cách nói của bạn làm người ta có cảm giác bạn hơi "đanh đá", người ta ngại đối thoại !
    Lăng TrầnTYBB thích bài này.
  11. TYBB

TYBB Member

Có lẽ là bác góp ý đúng, tôi phải xem lại mới được.
    Lăng Trần thích bài này.
  12. panga

panga Contributor

Thêm 1 lựa chọn cho BH với rơ móc, moi xoáy trên bàn
    729-FXhayate thích bài này.
  13. lamtau

lamtau Member

Kkk. Chu đa trơ lai va lơi hai như xưa
    TYBBpanga thích bài này.