Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

P-500

Top Contributor
Từng tiếc tiền nghĩ mình chơi ngông quất gần 100 miếng H3 neo, nhưng giờ đỡ hơn rồi!
Với cái đà Cô Vy này thì chưa nói được là năm nay hay năm sau cả TQ sẽ hết mút H3.

kimnguyen

Moderator
Thành viên BQT
Miếng H3 Neo em mua hồi T10/2018 trong bao ni lông ép chân không
Giờ mới vừa thay miếng H3 Original bao giấy , sau vài bữa thử thì miếng H3 Org này không dính bằng nhưng lại đánh vào bàn dễ vào hơn ( cốt , BH 0 đổi )
Em xin đăng ký 1 miếng H3 Orignal nữa làm sơ cua , khi nào có đợt hàng về thì đại ca nhắn để em chuyển tiền nha

729-FX

Well-Known Member
Miếng H3 Neo em mua hồi T10/2018 trong bao ni lông ép chân không
Giờ mới vừa thay miếng H3 Original bao giấy , sau vài bữa thử thì miếng H3 Org này không dính bằng nhưng lại đánh vào bàn dễ vào hơn ( cốt , BH 0 đổi )
Em xin đăng ký 1 miếng H3 Orignal nữa làm sơ cua , khi nào có đợt hàng về thì đại ca nhắn để em chuyển tiền nha
Chuẩn bị này chú ơi, con cũng sắp mua

Acoustic

Well-Known Member
Thiên hạ gom giấy chùi ..ít, còn mình gom sạch 1 kho mút Tàu ngon. Tưởng sẽ là trùm mút Tàu trong thời kỳ ngăn sông cấm chợ, ai ngờ cả giang hồ nghỉ chơi hết.
Dịch rồi cũng sẽ đến lúc phải dứt, lúc đó bác và học trò sẽ có H3 dùng thoải mái, lo gì :)

toiyeubongban

Top Contributor
Thiên hạ gom giấy chùi ..ít, còn mình gom sạch 1 kho mút Tàu ngon. Tưởng sẽ là trùm mút Tàu trong thời kỳ ngăn sông cấm chợ, ai ngờ cả giang hồ nghỉ chơi hết.
Để có hư đâu mà lo , có miếng tốt thì giữ thôi đâu phải đợt nào cũng được vậy :thumbsup:. Thiên hạ gom giấy chùi.. ít, mình giờ có tiền mình gom stock, trăm năm chưa biết có 1 dịp như thế này không :big_smile:.

toiyeubongban

Top Contributor
Stock vẫn còn xuống nữa đó anh, mua thị trường Mỹ kìa, nó rớt thẳng đứng luôn á!
Mình nói vậy thôi chứ không chuyên nên không dám chơi :ah:, nghĩ bóng bàn 3 tuần nay khó chịu kinh khủng, giờ có nhiều đồ chơi hơn nhất là giao banh nhưng không có ai để thử coi độ ép phê thế nào. Giờ Úc ra luật cấm tụ tập 2 người thì khỏi mong gặp ai rồi :sad:

kimnguyen

Moderator
Thành viên BQT
Mình nói vậy thôi chứ không chuyên nên không dám chơi :ah:, nghĩ bóng bàn 3 tuần nay khó chịu kinh khủng, giờ có nhiều đồ chơi hơn nhất là giao banh nhưng không có ai để thử coi độ ép phê thế nào. Giờ Úc ra luật cấm tụ tập 2 người thì khỏi mong gặp ai rồi :sad:
giờ làm clip up lên yt , ghép clip anh với anh P500 đấu trận với nhau :laugh::laugh:

H_PL7

Từng tiếc tiền nghĩ mình chơi ngông quất gần 100 miếng H3 neo, nhưng giờ đỡ hơn rồi!
Với cái đà Cô Vy này thì chưa nói được là năm nay hay năm sau cả TQ sẽ hết mút H3.
Bạn còn bán H3 origin ko? Mình muốn mua 1 miếng

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Bạn muốn miếng độ cứng bao nhiêu? Hàng origin hơi hiếm. Sẽ tìm lại trong kho nếu có mình báo.