Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Học chuyên đề : Mút Tầu

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Chào ACE diễn đàn.

Sau những chuỗi các bài viết của ACE trên diễn đàn - mình ngồi nói chuyện với Hồ Ngọc Thuận làm sao để mở rộng và khả năng "chinh phục" mút Tầu. Người chơi và ai cũng có những lý luận riêng về cách đánh mút Tầu - định hướng một rơ thi đấu.

Nay, Hồ Ngọc Thuận có CLB riêng nên mình cùng bàn là sẽ mở ra một lớp học chuyên đánh mút Tầu- đây là bước đi vào thực tế - sẽ là điều kiện để ACE thể hiện khả năng tiếp nhận những hiểu biết của mình trong quá trình giao lưu diễn đàn và cùng học với Kiện Tướng Hồ Ngọc Thuận với chuyên đề mút Tầu.

Dự kiến : Lớp chuyên đề mút Tầu

Thời gian học : 03 tháng (Tuần 02 buổi)

Lệ phí : 500,000vnđ/tháng x 03 tháng = 1,500,000vnđ(Một triệu năm trăm ngàn đồng).

Tối thứ 3, 5 hoặc 2,6 (cập nhật sau - chốt danh sách vào ngày 15/05/2015)

Đăng ký tại đây luôn nha AE- mình tổng hợp danh sách và chuyển Hồ Ngọc Thuận

Mời ACE đóng góp ý kiến.

Tackebong

Contributor
Có thể tăng số buổi/1 tuần + giảm tổng thời gian 3 tháng xuống còn 1-2 tháng thì sẽ phù hợp với mọi người hơn. Trong 3 tháng, nhất là thời gian hè mọi người hay đi du lịch...
Dĩ nhiên 1-2 tháng thì ko thể lĩnh hội hết, từng người có thể quay lại riêng phần HLV hướng dẫn chỉnh sửa cho mình để xem lại sau này.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Có thể tăng số buổi/1 tuần + giảm tổng thời gian 3 tháng xuống còn 1-2 tháng thì sẽ phù hợp với mọi người hơn. Trong 3 tháng, nhất là thời gian hè mọi người hay đi du lịch...
Dĩ nhiên 1-2 tháng thì ko thể lĩnh hội hết, từng người có thể quay lại riêng phần HLV hướng dẫn chỉnh sửa cho mình để xem lại sau này.
Cái này là một nhóm người - có những đề xuất riêng thì mình nghĩ rằng gặp trực tiếp HLV bàn thảo kế hoạch của mình đó @Tackebong .

drogba

Member
Các anh cho em hỏi đi học thì nên mua mút gì để học vậy? Em định mua H3 NEO không biết có được k? Em cũng có đọc mấy bài về mút tàu nhưng mới căn bản đọc vào thấy phức tạp quá :$

saigonfc

Contributor
Các anh cho em hỏi đi học thì nên mua mút gì để học vậy? Em định mua H3 NEO không biết có được k? Em cũng có đọc mấy bài về mút tàu nhưng mới căn bản đọc vào thấy phức tạp quá :$
Mua miếng Batte II (49 độ) về mà tập - quét keo Haifu lên đánh thời gian để cảm nhận, hãy tạm thời như thế!.

drogba

Member
Mua miếng Batte II (49 độ) về mà tập - quét keo Haifu lên đánh thời gian để cảm nhận, hãy tạm thời như thế!.
Anh cho em hỏi thêm về địa chỉ mua được k a? Em hỏi bên dungcubongban, Dung bóng bàn, Hằng bóng bàn đều k có hàng :(

saigonfc

Contributor
Anh cho em hỏi thêm về địa chỉ mua được k a? Em hỏi bên dungcubongban, Dung bóng bàn, Hằng bóng bàn đều k có hàng :(
Ohh - tới hôm nay mà cũng chưa về hàng nữa hả ta, hàng tồn toàn là 47 độ trở xuống - khi AE nói 49 độ mà vẫn chưa có hàng. Chắc là đợi bán hàng tồn hết mới nhập mới. Hôm trước mình định nhập cho AE nhưng giờ phút cuối mình thôi k làm nữa.

drogba

Member
Ohh - tới hôm nay mà cũng chưa về hàng nữa hả ta, hàng tồn toàn là 47 độ trở xuống - khi AE nói 49 độ mà vẫn chưa có hàng. Chắc là đợi bán hàng tồn hết mới nhập mới. Hôm trước mình định nhập cho AE nhưng giờ phút cuối mình thôi k làm nữa.
Dungcubongban em gọi còn 42 độ thôi a

P-500

Top Contributor
Mấy bác đi học chuyên đề Mút Tàu này thì cần gì phải chuẩn bị mút.
Shop của HNT có cung cấp hết mà. Các bác sẽ được học tất tần tật về mút Tàu, có bao nhiêu loại, tính năng, độ cứng,...cho tới cách sữ dụng và thi đấu.
Có điều, không biết chuyên đề này có dạy những kiến thức mà em đang biết hay ko...