Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Thầy Bóng Bàn Không Biên Giới và ngày 20-11

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Chào tất cả.

Mình nhớ ngày xưa , 20 -11 cũng là ngày mình bắt đầu đi học bóng bàn- cũng là ngày bắt đầu niềm đăm mê "vô hạn". Cái "ngày đầu tiên đi học" ấy nó không ngờ và cũng không nghĩ hôm nay chúng ta lại gặp nhau trên diễn đàn này. Rất nhiều thông tin từ các thành viên tràn về- nào là : Làm sao để giật mạnh , Giật mạnh kiểu hiện đại , A2 SG đánh thua D Thanh Hoá v.v.......Rồi cập nhật những thông tin bền lề bóng bàn như: Huyền thoại bóng bàn Lê Văn Tiết chuyển đệ tử của mình cho Bác Theorist đào tạo, hay như P-500 đã có đệ tử vào đội tuyển TP, đánh các giải ITTF và có bằng Level II ---->III để được công nhận là Coach Main v.v....

Nên mỗi tiêu đề như một giáo án - giáo trình và chính các thành viên như một người Bạn - người Thầy đã đem đến cho những ai mới chơi bóng bàn những cảm nhận riêng, tình yêu riêng và họ có thể gọi Bạn bằng Thầy!
Nhân dịp này - chúc tất cả các Bạn - các Thầy hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống.
Thân mến!.

Alibaba

Top Contributor
Lời chúc của bác vô tình trúng luôn cả em vì hôm nay và ngay lúc này chỉ ở nhà tiếp học trò cũ, nên cũng cảm thấy rất vui với lời thân tình của bác gửi tới các Thầy làm HLV bóng bàn cũng như mọi người Thầy nói chung ngày 20.11. Em cũng chúc anh em chơi bóng bàn và đặc biệt là các bác HLV bóng bàn ngày 20.11 ngày càng có nhiều học trò khởi sắc hơn và luôn yêu bóng bàn hơn nữa.

Sửa lần cuối:

phuclee

Well-Known Member
Lời chúc của bác vô tình trúng luôn cả em vì hôm nay và ngay lúc này chỉ ở nhà tiếp học sinh cũ, nên cũng cảm thấy rất vui với lời thân tình của bác gửi tới các Thầy làm HLV bóng bàn cũng như mọi người Thầy nói chung ngày 20.11. Em cũng chúc anh em chơi bóng bàn và đặc biệt là các bác HLV bóng bàn ngày 20.11 ngày càng có nhiều học trò khởi sắc hơn và luôn yêu bóng bàn hơn nữa.
Mặc dù mới chỉ giáo có 1 buổi với bác Th nhưng "nhất tự vi sư, bán tự vi sư". Vì vậy e chúc bác luôn vui vẻ, trẻ khỏe và hp. Hy vọng trò vượt thầy trước khi thầy gác kiếm, hihi. Chúc bác ra quân thắng lợi tại giải Lão tướng Châu á TBD sắp tới nhé.

phuclee

Well-Known Member
Chào tất cả.

Mình nhớ ngày xưa , 20 -11 cũng là ngày mình bắt đầu đi học bóng bàn- cũng là ngày bắt đầu niềm đăm mê "vô hạn". Cái "ngày đầu tiên đi học" ấy nó không ngờ và cũng không nghĩ hôm nay chúng ta lại gặp nhau trên diễn đàn này. Rất nhiều thông tin từ các thành viên tràn về- nào là : Làm sao để giật mạnh , Giật mạnh kiểu hiện đại , A2 SG đánh thua D Thanh Hoá v.v.......Rồi cập nhật những thông tin bền lề bóng bàn như: Huyền thoại bóng bàn Lê Văn Tiết chuyển đệ tử của mình cho Bác Theorist đào tạo, hay như P-500 đã có đệ tử vào đội tuyển TP, đánh các giải ITTF và có bằng Level II ---->III để được công nhận là Coach Main v.v....

Nên mỗi tiêu đề như một giáo án - giáo trình và chính các thành viên như một người Bạn - người Thầy đã đem đến cho những ai mới chơi bóng bàn những cảm nhận riêng, tình yêu riêng và họ có thể gọi Bạn bằng Thầy!
Nhân dịp này - chúc tất cả các Bạn - các Thầy hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống.
Thân mến!.

Nhân ngày Nhà giáo Việt Nam mình chúc bác P500, bác Th, Adm bbsg, bác Ngogiac,...và các bác khác dù ít dù nhiều đã có nhiều đóng góp kiến thức bổ ích cho dien dan bbsg, chúc các bác thật nhiều sức khỏe, thành công trong công việc, tiếp tục đóng góp cho bbsg ngày càng hoàn thiện và hữu ích cho ace đam mê bóng bàn hơn nữa. Khi nào bác P500 về nhớ báo cho ace biết để giao lưu gặp mặt nha. Ko cần biết mục đích sau cùng là gì, chỉ cần biết các ace sẵn sàng truyền thụ kinh nghiệm như vậy đã thấy cuộc đời này vui rồi. Chúc sức khỏe tất cả mọi người.

theorist

Top Contributor
Mặc dù mới chỉ giáo có 1 buổi với bác Th nhưng "nhất tự vi sư, bán tự vi sư". Vì vậy e chúc bác luôn vui vẻ, trẻ khỏe và hp. Hy vọng trò vượt thầy trước khi thầy gác kiếm, hihi. Chúc bác ra quân thắng lợi tại giải Lão tướng Châu á TBD sắp tới nhé.
Ah, hình như chưa đến 1 giờ, trong đó có cú giật bóng xoáy xuống úp vợt khoảng 5f thì phuclee đã giật được. Chúc sóng sau sẽ mau đè sóng trước, cảm ơn bác.