Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Giao lưu thành viên của diễn đàn

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Dạ, em Lăng Trần xin đăng ký một vé ạ. Bác @phuclee nghe danh đã lâu cũng chưa lần nào gặp. Có đi được không bác?

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Chiều mai , lúc 2h - AE ai có thể thì tranh thủ giao lưu với nhau nha, tại clb XNĐM: 1117 Trường sa, q Tân Bình

phuclee

Well-Known Member
Chiều mai , lúc 2h - AE ai có thể thì tranh thủ giao lưu với nhau nha, tại clb XNĐM: 1117 Trường sa, q Tân Bình
Ok. Ngay mai xin sep chuồn sớm 1 buổi mới dc. Hiếm có dịp ma ace dien đàn gặp nhau thế này. Hy vọng tới trước 15h30. Hihi khi đó adm hết sức rồi .... Langtran ra nhen xử đẹp luôn một thể. Hihi

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Ok. Ngay mai xin sep chuồn sớm 1 buổi mới dc. Hiếm có dịp ma ace dien đàn gặp nhau thế này. Hy vọng tới trước 15h30. Hihi khi đó adm hết sức rồi .... Langtran ra nhen xử đẹp luôn một thể. Hihi
Em re uống cafe chớ oánh đấm chi mô mà boạn mần reng lại đòi "xử đẹp" em chi hè? :oh: Mà 15h30 ra thì chắc cũng không gặp em đâu bác. Kaka

Alibaba

Top Contributor
Vai hinh anh buoi giao luu hom nay
Em nhận ra bác Hiến, bác Lâm! Các bác khác thì cho em biết với ạ. Xem ra các bác đều đã lớn tuổi hơn em nhiều ...
Bác @ttho lâu nay không thấy lên diễn đàn mấy. Bác lên để em học tập cách chơi gai cụt của bác thêm với! Với lại có bác thì tranh luận sôi nổi hơn

Sửa lần cuối:

phuclee

Well-Known Member
Em nhận ra bác Hiến, bác Lâm! Các bác khác thì cho em biết với ạ. Xem ra các bác đều đã lớn tuổi hơn em nhiều ...
Bác @ttho lâu nay không thấy lên diễn đàn mấy. Bác lên để em học tập cách chơi gai cụt của bác thêm với! Với lại có bác thì tranh luận sôi nổi hơn
A.Hiến chấp mình 4 quả mà mình thua trắng 3 séc, bác Th nhìn kèo đáng nể thiệt. Qua buổi giao lưu này mình càng nhận ra nhiều khiếm khuyết thật. Lâu nay đánh ở cơ quan cứ gò gò, đẩy đẩy, hôm nay giao lưu thực tế với các bác mới thấy trình mình thấp đến cỡ nào. Bác Khôi (TYBB) có cú flick trái xoáy thật, mình học được ở bác ấy rất nhiều điều, mặc dù bác ấy phải sử dụng compo không quen tay (do mới mua bên VN vì quên mang vợt về). Nếu bác ấy cầm vợt quen tay về thì các trận đấu giao lưu với A Hiến, A Lâm, A.TTho còn gay cấn hơn nữa. Dù sao cũng không uổng 1 buổi chiều giao lưu rất bổ ích. Thanks tất cả các bác. Một điều cũng hơi buồn là diễn đàn mặc dù có rất nhiều ACE ở khu vực TP.HCM nhưng vì các điều kiện riêng khác nhau nên đến giao lưu hơi ít. Tuy ít nhưng vui, anh em đều vui vẻ và cởi mở.

dtlan

Member
Lần sau anh Hiến kéo đông đông cho vui hơn a.

ttho

Contributor
Từ trái sang phải: phuclee/ttho/admin/theorist/toiyeubongban

Đính kèm

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Sẽ còn nhiều dịp để AE chúng ta giao lưu- trao đổi lẫn nhau, theo như tình hình sôi động như thế này thì P-500 sẽ mua vé cập sớm đến Sài Gòn. Dự báo giá vé từ Úc về VN sẽ tăng 200% hiii