Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

P-500

Top Contributor

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Nhìn kinh quá anh :D
Vẫn còn nhiều quả hơi ngửa người ra sau đó anh. Chỉnh lại là ok rồi
Nhún và hảy hảy, họ hảy đan điền - mình hảy cái bụng hiiii , Trong video có nghe sự than phiền về cái bụng!. Cố tập xuống 10kg đây Em- hôm nào AE mình làm vài video Em nhé.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Em thì đang bỏ hẳn bh để tập fh ...hihi
Anh cũng không nên bỏ hẳn luôn - như vậy sẽ mất và, khó . FH Anh tập thời lượng 90% / BH 10% - ổn FH mà đặc biệt chân ấy , rồi Anh tập 70/30 là ok. Nói chung còn nhiều cái hiii

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Nhún và hảy hảy, họ hảy đan điền - mình hảy cái bụng hiiii , Trong video có nghe sự than phiền về cái bụng!. Cố tập xuống 10kg đây Em- hôm nào AE mình làm vài video Em nhé.
Lần trước anh @dtlan hỏi về việc em nói linh tinh không biết có gì làm anh không hài lòng không mà từ đó đến nay không thấy anh nói gì thêm. Nếu có gì mạo phạm xin anh bỏ qua. Em hy vọng anh và anh @BBSG sớm ngày xúc tiến việc làm video cho cộng đồng nhé.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Có điều là ánh sáng chổ này - nó trắng cả phòng !!!, chắc tranh thủ tìm làm CLB nhỏ nhỏ thôi nhưng chuẩn!.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Oánh BH ghê thiệt...
Cây Pert Korbel với T05 đúng ko anh?
Đã mạnh rùi giờ cho thêm điểm rơi chủ động, 1 quả qua Bh, 1 quả qua FH. Sau đó kêu a Tài gò bóng, anh chủ động quả nào muốn đánh thẳng qua Fh là đánh được, lúc đó chính thức gọi là có càng trái, hihi!
Chờ vài hôm nữa cho cái lưng nó dẻo dẻo chút, Tài ngày nào cũng 4-5h với bóng bàn - AE đang lên kế hoạch tập lại đi đánh giải đây. Nói chung cuối năm chỉ mang tính giảm cân thôi Em hii