Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Tổ chức offline diễn đàn BBSG cuối năm 2016 ???

kimnguyen

Moderator
Thành viên BQT
Sửa lại theo thông báo mới nhất của admin :
Thông báo buổi off của diễn đàn Bóng Bàn Sài Gòn , trận trọng kính mời các ACE xa gần đến với diễn đàn. Buổi off tại
CLB XÍ Nghiệp Đầu Máy vào lúc
17h ngày 6/1/2017.
Thân.

Sửa lần cuối:

kimnguyen

Moderator
Thành viên BQT
Rất hay - ACE cho ý kiến đi , minh làm buổi offline :giao lưu bóng bàn, bánh - kẹo v.v.... Anh Em thống nhất thời gian, mình sẽ chọn địa điểm phù hợp.
Em xin đề nghị như sau :
9h sáng T7 CN tập trung ở CLB bóng bàn ( chọn CLB nào admin quen biết , để dành sẵn mình 1 -2 bàn ) , đánh giao lưu , test cốt mút , bình loạn , trao đổi ....
12h khởi hành tới quán nào đó ăn uống
Nếu buổi sáng ít người rảnh thì có thế thay = 3h chiều
Em hành nghề tự do nên giờ giấc thoải mái , xin mời các anh em khác cho ý kiến

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Năm nay, Admin sẽ làm chút quà tri ân cho những ACE có những đóng góp lớn đến sự phát triển diễn đàn. Đúng ra là chúng ta đã làm lâu rồi nhưng chưa có thời gian. Vậy ACE cho ý kiến nhé.

Quoc Cuong

Member
Rất hay - ACE cho ý kiến đi , minh làm buổi offline :giao lưu bóng bàn, bánh - kẹo v.v.... Anh Em thống nhất thời gian, mình sẽ chọn địa điểm phù hợp.
Khi nào offline BBSG nhớ cho mình xin 1 vé nhen, hi vọng kỳ này mình đánh tốt hơn kỳ trước tý xíu ... mình đánh dở ẹt nhưng, ham học hỏi và ham vui hihi @.@

P-500

Top Contributor
Chiều Thứ Bảy (24/12/16) trên đường vào Tiền Giang, tôi ghé qua Saigon muốn lưu lại vài tiếng để dợt bóng dưỡng sinh !

Admin với Mod như @LangTran có thời gian thu xếp ra nghênh chiến ko ? Hik...
Hihi, thế là Admin có dịp chiến với gai rùi!
rất tiếc là em không có mặt, em cũng muốn giao lưu với bác Thanh Trà!

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Chiều Thứ Bảy (24/12/16) trên đường vào Tiền Giang, tôi ghé qua Saigon muốn lưu lại vài tiếng để dợt bóng dưỡng sinh !

Admin với Mod như @LangTran có thời gian thu xếp ra nghênh chiến ko ? Hik...
Hehe Để em tranh thủ chạy ra hội ngộ cùng anh em cho biết mặt nhau. Chơi bóng, thì đã có anh @BBSG lo. :) Em ra hụ hợ cho dzui thôi.

kimnguyen

Moderator
Thành viên BQT
Buổi chiều mấy giờ vậy mọi người , sớm sớm mình xách vợt ra tham gia luôn :)

phutaithien

Well-Known Member
Tớ hay chơi ở câu lạc bộ khu thôi. Khi nào em xuống Việt Trì thì qua câu lạc bộ của hội Văn học nghệ thuật (chỗ anh Long báo và Hồng râu) giao lưu :)

Acoustic

Well-Known Member
Tớ hay chơi ở câu lạc bộ khu thôi. Khi nào em xuống Việt Trì thì qua câu lạc bộ của hội Văn học nghệ thuật (chỗ anh Long báo và Hồng râu) giao lưu :)
E xin sđt ở a đc ko ạ. E chơi kém lắm nhưng ham học hỏi các a