Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

ChaosAndroOX

Well-Known Member
Như đã hứa , sẽ úp 1 số trận giao lưu vào ngày hôm nay . Tuy thắng 1 thua 1 nhưng kg thoã màn , Vì điều kiện sân bãi , thi đấu như trên sân băng , sân quá trơn . Đầu gối bị mấy vết chấn thương do ngã . Haiz , dù sao cũng cảm thấy quá may mắn , vì toàn rơ lạ , lại chấp 3 . May mà bảo toàn được tính mạng ...
Sẽ úp video sau

ChaosAndroOX

Well-Known Member
Bác lại có tiếp nhiều trận độ hơn
Sân lát gạch men , đổ mồ hôi nên rất trơn , trong 1 séc trượt ngã 3 > 4 lần . Thua đau đớn , chấp đối thủ 3 , séc 1 vươn lên dẫn , bị ngã mấy phát và bị thua . Séc 2 , vươn lên dẫn 9 - 5 rồi 10 - 8 và lại bị ngã rất đau , không dám di chuyển nên thua , Séc 3 buông xuôi .
Tỷ số 1 - 1 . kèo độ tiền mình thắng 3 - 1 , kèo độ ăn nhậu mình thua 3 - 0
Trận 3 . S1 , mình ăn 11 -4 . S2 mình đã dẫn 10 - 8 và để tua ngược 16 - 18 .
Đối thủ quả là 1 con Cáo già , cùng với hội cổ động viên nhà , phát hiện ra lối đánh của mình thiên về di chuyển để bạt , lợi dụng sân trơn , đối thủ không tung , lùa bóng dài 2 góc , mình di chuyển theo để đánh , đối thủ lại đẩy chéo góc , do sân trơn , mình ko thể di chuyển được .
Với chiến thuật hợp lý . Con Cáo tinh ramh đã loại mình khỏi cuộc chơi , bằng một cú ngã như Trời giáng , và lần này không tím bầm như những cú ngã trước , mà NỔI MỘT KHỐI U to gần bằng quả bóng 40 + ở đầu gối . Khi tỷ sô sau 2 séc đang là 1 - 1 . Thua thắng không quan trọng , chỉ tiếc bỏ công đi hơn 50 km mà không được đánh 1 bữa cho đã đời .

Sửa lần cuối:

Tackebong

Contributor
Đối thủ quả là 1 con Cáo già , cùng với hội cổ động viên nhà , phát hiện ra lối đánh của mình thiên về di chuyển để bạt , lợi dụng sân trơn , đối thủ không tung , lùa bóng dài 2 góc , mình di chuyển theo để đánh , đối thủ lại đẩy chéo góc , do sân trơn , mình ko thể di chuyển được .
Em cũng rất nhọ với rơ này, còn sung sức thì không sao, những trận về cuối cơ teo tóp hết mà gặp mấy bác này dễ mất bình tỉnh đi nhanh 3-0.